Ɗaya daga cikin xa'a na yin amfani da shirye-shiryen sadarwa shine girmama wasu da kuma sadarwa mai kyau

Mustapha Ahmed
Tambayoyi da mafita
Mustapha AhmedAfrilu 9, 2023Sabuntawa ta ƙarshe: shekara XNUMX da ta gabata

Ɗaya daga cikin xa'a na yin amfani da shirye-shiryen sadarwa shine girmama wasu da kuma sadarwa mai kyau

Amsar ita ce: dama

Ɗaya daga cikin xa'a na amfani da software na sadarwa na zamani shine mutunta wasu da kuma sadarwa cikin yanayi mai kyau da aminci.
Dole ne mai amfani ya zaɓi kalmominsa a hankali kuma ya buɗe tattaunawa mai wahala a cikin yanayi mai kyau da ladabi, kuma ya dogara ga sadarwa cikin harshe mai daɗi da ƙauna ga wasu.
Dole ne a nisantar da zagi, maganganun batsa, halaye na lalata, da hotunan da ba su dace ba, saboda hakan yana yin mummunan tasiri ga aminci da amincin sadarwar lantarki, kuma yana iya haifar da jayayya da jayayya.
Don haka ya kamata a mai da hankali wajen gujewa rashin daidaiton da'a wajen amfani da shirye-shiryen sada zumunta, domin hakan zai shafi alaka da zaman lafiya da sauran mutane.

Short link

Bar sharhi

adireshin imel ɗinku ba za a buga ba.Ana nuna filayen tilas ta hanyar *


Sharuddan sharhi:

Kuna iya shirya wannan rubutun daga "LightMag Panel" don dacewa da ka'idodin sharhi akan rukunin yanar gizon ku