Masarautar Saudiyya tana kudu maso gabashin nahiyar Asiya

mu ahmed
Tambayoyi da mafita
mu ahmedFabrairu 14, 2023Sabuntawa ta ƙarshe: shekara XNUMX da ta gabata

Masarautar Saudiyya tana kudu maso gabashin nahiyar Asiya

Amsar ita ce: Kuskure. Kudu maso yammacin nahiyar Asiya.

Masarautar Saudiyya tana kudu maso yammacin Asiya.
Tana iyaka da yamma da Tekun Maliya sannan daga gabas tana iyaka da Tekun Fasha da Hadaddiyar Daular Larabawa.
Tare da yanki na fiye da kashi biyu bisa uku na Masarautar, yana ɗaya daga cikin manyan ƙasashe a Asiya.
Masarautar ta shahara da arzikin kasa da suka hada da ma'aunin mai da yashin hamada.
Har ila yau, tana da al'adun gargajiya masu tarin yawa, tare da wuraren tarihi da yawa, birane da abubuwan tarihi waɗanda ke jan hankalin baƙi daga ko'ina cikin duniya.
Ƙasar sanannen wuri ce don kasuwanci da matafiya na nishaɗi iri ɗaya, suna ba da ayyuka da yawa, abubuwan jan hankali, da gogewa.

Short link

Bar sharhi

adireshin imel ɗinku ba za a buga ba.Ana nuna filayen tilas ta hanyar *


Sharuddan sharhi:

Kuna iya shirya wannan rubutun daga "LightMag Panel" don dacewa da ka'idodin sharhi akan rukunin yanar gizon ku